xsmn.mobi
  • XSMN
  • XSMB
  • XSMT
  • Trực tiếp
  • Phân tích
  • Thống kê
  • Sổ kết quả
  • Quay thử
  • Vietlott
  • Tin tức
  • Sớ đầu đuôi
  • xsmn.mobi
  • XSMN
    1. XSMN Thứ 2
    2. XSMN Thứ 3
    3. XSMN Thứ 4
    4. XSMN Thứ 5
    5. XSMN Thứ 6
    6. XSMN Thứ 7
    7. XSMN Chủ nhật
  • XSMB
    1. Thứ 2
    2. Thứ 3
    3. Thứ 4
    4. Thứ 5
    5. Thứ 6
    6. Thứ 7
    7. Chủ nhật
  • XSMT
    1. Thứ 2
    2. Thứ 3
    3. Thứ 4
    4. Thứ 5
    5. Thứ 6
    6. Thứ 7
    7. Chủ nhật
  • Trực tiếp
    1. Trực tiếp XSMB
    2. Trực tiếp XSMT
    3. Trực tiếp XSMN
  • Phân tích
    1. Phân tích miền Bắc
    2. Phân tích miền Trung
    3. Phân tích miền Nam
  • Thống kê
    1. Thống kê lô tô gan
    2. Thống kê tần suất loto
    3. Thống kê tần suất cặp loto
    4. Thống kê giải đặc biệt
    5. Thống kê đầu đuôi loto
    6. Bảng đặc biệt tuần
    7. Bảng đặc biệt tháng
    8. Bảng đặc biệt năm
    9. Thống kê GĐB theo tổng
    10. Thống kê giải nhất
  • Sổ kết quả
    1. XSMB 30 ngày
    2. XSMT 30 ngày
    3. XSMN 30 ngày
  • Quay thử
    1. Quay thử miền Bắc
    2. Quay thử miền Trung
    3. Quay thử miền Nam
    4. Quay thử Vietlott
  • Vietlott
    1. Mega 645
    2. Power 655
    3. Max 3D
    4. Max 3D Pro
    5. Lotto 5/35
  • Tin tức
  • Sớ đầu đuôi
    1. Sớ đầu đuôi miền Bắc
    2. Sớ đầu đuôi miền Trung
    3. Sớ đầu đuôi miền Nam

XSMT 27/7/2026 - Kết quả xổ số miền Trung ngày 27/7/2026

Xổ số miền Trung ngày 27-7-2026

XSMT » XSMT thứ 2 » XSMT ngày 27-7-2026
Thừa Thiên HuếPhú Yên
G8
51
77
G7
873
695
G6
5093
5691
1252
5810
2476
4394
G5
7228
8438
G4
28852
34252
08617
09551
03454
58320
91422
14774
17281
86117
15775
70432
73738
85334
G3
64250
81458
40628
68942
G2
27004
40654
G1
53608
27100
ĐB
997718
728658
ĐầuThừa Thiên HuếPhú Yên
04,80
17,80,7
20,2,88
32,4,8,8
42
50,1,1,2,2,2,4,84,8
6
734,5,6,7
81
91,34,5
Xem lại các ngày gần đây:
  • XSMT ngày 13/8/2026 (hôm nay)
  • XSMT ngày 12/8/2026
  • XSMT ngày 11/8/2026
  • XSMT ngày 10/8/2026
  • XSMT ngày 26/7/2026
  • XSMT ngày 25/7/2026
  • XSMT ngày 24/7/2026
  • XSPY 27/7/2026
  • XSTTH 27/7/2026
Bạn có thể xem thêm:
  • Phân tích KQXSMT
  • Thống kê GĐB MT
  • Lô tô gan XSMT
  • Quay thử KQXSMT
  • XSMT 30 ngày
  • XSMB 13-8-2026
  • XSMN 13-8-2026
Xổ số miền Bắc
  • Hà Nội stt
  • Quảng Ninh
  • Bắc Ninh
  • Hải Phòng
  • Nam Định
  • Thái Bình
Xổ số miền Nam
  • An Giang  stt
  • Bình Thuận  stt
  • Tây Ninh  stt
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Đà Lạt
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • TP Hồ Chí Minh
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Sóc Trăng
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Vĩnh Long
  • Vũng Tàu
Xổ số miền Trung
  • Bình Định stt
  • Quảng Bình stt
  • Quảng Trị stt
  • Đà Nẵng
  • Đắc Lắc
  • Đắc Nông
  • Gia Lai
  • Khánh Hòa
  • Kon Tum
  • Ninh Thuận
  • Phú Yên
  • Quảng Ngãi
  • Quảng Nam
  • Thừa Thiên Huế

Kết quả xổ số

  • XS miền Bắc
  • XS miền Nam
  • XS miền Trung
  • XSMT thứ 2
  • Xổ số miền Trung

Xổ số Vietlott

  • XS Mega 645
  • XS Power 655
  • XS Max 3D
  • XS Max 3D pro

Thống kê xổ số

  • Thống kê lô tô gan
  • Thống kê tần suất
  • Thống kê tần suất cặp
  • Thống kê đầu đuôi lô tô
  • Thống kê 2 số cuối giải ĐB
  • Thống kê GĐB theo tổng
  • Bảng đặc biệt tuần
  • Bảng đặc biệt tháng
  • Bảng đặc biệt năm
  • Bảng đặc biệt năm 2026

Sổ kết quả

  • XSMB 10 ngày
  • XSMB 30 ngày
  • XSMB 60 ngày
  • XSMB 90 ngày
  • XSMB 100 ngày
  • XSMN 30 ngày
  • XSMT 30 ngày

Quay thử xổ số

  • Quay thử XS miền Bắc
  • Quay thử XS miền Trung
  • Quay thử XS miền Nam
  • Quay thử Vietlott

Phân tích xổ số

  • Phân tích miền Bắc
  • Phân tích miền Trung
  • Phân tích miền Nam

Copyright © 2015 by xsmn.mobi

  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • admin@xsmn.mobi
DMCA.com Protection Status
  • Thông tin trên website được chúng tôi cập nhật từ nguồn công khai và chỉ mang tính chất tham khảo
  • Kết quả chính thức được công bố bởi các công ty xổ số kiến thiết.
  • Đơn vị: Công ty cổ phần truyền thông Nhật Quang
  • Địa chỉ: 12D - TT4 - khu đô thị mới Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội